Chi bộ thôn Đi, Đảng bộ xã Liên Hiệp tổ chức Đại hội lần thứ 42, nhiệm kỳ 2022 - 2025
CTTBTG - Sáng ngày 30/6/2022, Chi bộ thôn Đi, Đảng bộ xã Liên Hiệp, huyện Bắc Quang tổ chức Đại hội điểm nhiệm kỳ 2022 - 2025. Dự đại hội có đồng chí Nguyễn Nguyễn Khánh Lâm, Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh, Phó trưởng ban Thường trực Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy, phó trưởng Đoàn công tác số 11 theo Quyết định số 575-QĐ/TU, ngày 25/3/2022 của Ban Thường vụ Tỉnh ủy; đồng chí Khổng Mỹ Hạnh, Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ huyện, chủ tịch Liên đoàn lao động huyện Bắc Quang, tổ phó tổ công tác của huyện phụ trách xã Liên Hiệp; lãnh đạo Đảng ủy, chính quyền, Mặt trận Tổ quốc và các tổ chức chính trị - xã hội xã; bí thư các chi bộ trực thuộc Đảng ủy cùng toàn thể đảng viên trong chi bộ.
![](/upload/64711/fck/leminhtien.btgtu/image(10).png)