Đảng viên “Gạo cội” được lòng dân
CTTBTG - Những ngày đầu thu se lạnh của tiết trời vùng cao nguyên Đá, những người làm báo trẻ của huyện Quản Bạ chúng tôi lại có dịp trở lại vùng đất biên thùy xã Tả Ván. Làn sương mù giăng kín lối dẫn vào ngôi nhà của đảng viên Vàng Xín Dư, thôn Lò Suối Tủng, một đảng viên “gạo cội” và là “cây đại thụ” giữa núi non trùng điệp được lòng dân tại địa phương.
![](/upload/64711/fck/leminhtien.btgtu/A1_%20%C3%B4ng%20V%C3%A0ng%20X%C3%ADn%20D%C6%B0%20(2)(1).jpg)
![](/upload/64711/fck/leminhtien.btgtu/A3_%20%C3%B4ng%20V%C3%A0ng%20X%C3%ADn%20D%C6%B0%20(1).jpg)