Đại hội đại biểu Hội cựu chiến binh huyện Quản Bạ lần thứ VII, nhiệm kỳ 2022- 2027
CTTBTG - Ngày 30/6, tại Hội trường trung tâm huyện Quản Bạ đã long trọng diễn ra Đại hội đại biểu Hội cựu chiến binh huyện Quản Bạ lần thứ VII, nhiệm kỳ 2022- 2027 với chủ đề: Phát huy bản chất, truyền thống "Bộ đội cụ Hồ" trung thành, đoàn kết, gương mẫu, đổi mới, xây dựng Hội trong sạch vững mạnh. Hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ; Góp phần thực hiện thắng lợi Nghị quyết Đại hội Đảng bộ huyện lần thứ XIX. Dự tại Đại hội có Đại tá Văn Minh Tiến, Ủy viên BCH Trung ương Hội CCB Việt Nam, Chủ tịch Hội CCB tỉnh Hà Giang; Thường trực Huyện ủy Quản Bạ.
![](/upload/64711/fck/leminhtien.btgtu/A1_%20To%C3%A0n%20c%E1%BA%A3nh%20%C4%90%E1%BA%A1i%20h%E1%BB%99i%20%C4%91%E1%BA%A1i%20bi%E1%BB%83u%20H%E1%BB%99i%20CCB%20huy%E1%BB%87n%20Qu%E1%BA%A3n%20B%E1%BA%A1%20l%E1%BA%A7n%20th%E1%BB%A9%20XVII(1).jpg)
![](/upload/64711/fck/leminhtien.btgtu/A3_%20L%C3%A3nh%20%C4%91%E1%BA%A1o%20H%E1%BB%99i%20CCB%20t%E1%BB%89nh%20t%E1%BA%B7ng%20hoa%20ch%E1%BB%A9c%20m%E1%BB%ABng%20%C4%90%E1%BA%A1i%20h%E1%BB%99i_.jpg)
![](/upload/64711/fck/leminhtien.btgtu/A4_%20B%C3%AD%20th%C6%B0%20Huy%E1%BB%87n%20%E1%BB%A7y%20Qu%E1%BA%A3n%20B%E1%BA%A1%20t%E1%BA%B7ng%20hoa%20ch%C3%BAc%20m%E1%BB%ABng%20%C4%90%E1%BA%A1i%20h%E1%BB%99i.jpg)
![](/upload/64711/fck/leminhtien.btgtu/A5_%20L%C3%A3nh%20%C4%91%E1%BA%A1o%20H%E1%BB%99i%20CCB%20t%E1%BB%89nh%20v%C3%A0%20l%C3%A3nh%20%C4%91%E1%BA%A1o%20huy%E1%BB%87n%20Qu%E1%BA%A3n%20B%E1%BA%A1%20ch%E1%BB%A5p%20%E1%BA%A3nh%20l%C6%B0u%20ni%E1%BB%87m%20v%E1%BB%9Bi%20BCH%20H%E1%BB%99i%20CCB%20nhi%E1%BB%87m%20k%E1%BB%B3%202022-%202027.jpg)
![](/upload/64711/fck/leminhtien.btgtu/A6_%20%C4%90%E1%BA%A1i%20bi%E1%BB%83u%20bi%E1%BB%83u%20quy%E1%BA%BFt%20th%C3%B4ng%20qua%20Ngh%E1%BB%8B%20quy%E1%BA%BFt%20%C4%90%E1%BA%A1i%20h%E1%BB%99i%20nhi%E1%BB%87m%20k%E1%BB%B3%202022-%202027%20(2).jpg)