Thường trực Tỉnh ủy giao ban với các ban Xây dựng Đảng, Văn phòng Tỉnh ủy, Báo Hà Giang, Trường Chính trị tỉnh và Thường trực các Huyện, Thành ủy
CTTBTG - Sáng 5.10, Thường trực Tỉnh ủy tổ chức Hội nghị giao ban với các Ban Xây dựng Đảng Tỉnh ủy, Văn phòng Tỉnh ủy, Báo Hà Giang, Trường Chính trị tỉnh, trực tuyến đến Thường trực các Huyện, Thành ủy. Các đồng chí Thào Hồng Sơn, Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; Nguyễn Mạnh Dũng, Phó Bí thư Tỉnh ủy chủ trì hội nghị. Cùng dự tại điểm cầu của tỉnh có lãnh đạo các ban xây dựng Đảng Tỉnh ủy, Báo Hà Giang, Trường Chính trị tỉnh, Văn phòng Tỉnh ủy.
Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy Thào Hồng Sơn phát biểu kết luận hội nghị |
Phó Bí thư Tỉnh ủy Nguyễn Mạnh Dũng phát biểu tại hội nghị |
Trưởng ban Nội chính Tỉnh ủy Hoàng Đình Phới phát biểu tại hội nghị |
Tổng Biên tập Báo Hà Giang Nguyễn Trung Thu phát biểu tại hội nghị |