Cô hiệu trưởng tận tụy với nghề
CTTBTG - Trong suốt 22 năm công tác cho dù ở cương vị nào cô Nông Thị Lượng – Bí thư chi bộ, Hiệu trưởng Trường PTDTBT tiểu học Bản Ngò cũng là người đầu tàu gương mẫu trong mọi phong trào hoạt động; với lòng yêu nghề, mến trẻ Cô đã phấn đấu hết mình vì sự nghiệp giáo dục nói chung, giáo dục tiểu học nói riêng của huyện Xín Mần. Từ một giáo viên trẻ còn nhiều bỡ ngỡ, trở thành một cán bộ quản lý giỏi là cả một quá trình phấn đấu nỗ lực không ngừng của cô giáo Nông Thị Lượng.
![](/upload/64711/fck/leminhtien.btgtu/222.jpg)
![](/upload/64711/fck/leminhtien.btgtu/2(6).jpg)
![](/upload/64711/fck/leminhtien.btgtu/3(1).jpg)
![](/upload/64711/fck/leminhtien.btgtu/9.jpg)
![](/upload/64711/fck/leminhtien.btgtu/qqq.jpg)
![](/upload/64711/fck/leminhtien.btgtu/10.jpg)